19 Nov 2018

Tangazo la Kuitwa Kwenye Usailli Halmashauri ya Wilaya ya Bariadi(Majina)

admin

Job Description

  • Anywhere

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Bariadi anapenda kuwataarifu waombaji kazi wote walioomba kazi ya Utendaji wa Kijiji Daraja la III, Watunza Kumbukumbu Daraja la II na Makatibu Muhsusi Daraja la III kuwa usaili unatarajiwa kuendeshwa kuanzia tarehe 27 hadi 29 Novemba, 2018.

Wasaili wanaoitwa kwenye Usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo:-

1) Wasailiwa wanatakiwa kufika na vyeti vyao halisi yaani cheti cha kidato cha nne au Sita, Cheti cha Astashahada, “Transcript” na Cheti cha Kuzaliwa.

2) Wasailiwa wanatakiwa kufika na Vitambulisho vinavyokubalika kama vile Kitambulisho cha mpiga kura, Kitambulisho cha Utaifa/ uraia au Hati ya kusafiria.
3) Kila msailiwa atajigharamia kwa chakula, usafiri na malazi.

4) Kwa wale waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao
vimehakikiwa na kuidhinishwa na mamlaka husika ambayo ni NECTA.

5) Wasailiwa wote watatakiwa kufika ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji saa moja na nusu asubuhi kwa tarehe tajwa hapo juu.

6) Orodha ya Waombaji walioitwa kwenye usaili inapatika kwenye tovuti ya Halmashauri ya Wilaya ya Bariadi ambayo ni www. Bariadidc.go.tz pamoja na mbao za matangazo za Halmashauri za Itilima, Bariadi na Bariad vijijini.

7) Tahadhari usaili utafanyika kwa mujibu wa Sheria Taratibu na Kanuni za Utumishi wa Umma. Kuna matapeli wanaotumia majina ya watu \na vyeo vya watu kwa lengo la kujipatia fedha kuweni makini na matapeli hao.

1 Akanganyilo L. Theophil 528-Mtwara F CSE, Call and Vision Sec.School, 2014 Tanzania Public Service College Tanzanian
2 Angela E. Masunga 170-Maswa F CSE, Nyalikungu Sec.School, 2007 Moravian Vocational Training Centre Tanzanian
3 Anna John 170-Maswa F CSE, Nyabulogonya Sec.School, 2013 Tanzania Public Service College Tanzanian
4 Antonia Godfrey 526-Bariadi F CSE, Kibimba Sec.School, 2012 Tanzania Public Service College Tanzanian
5 Asha H. Mshabaha 76578-Dar-Es-Salaam F CSE, Kawawa Sec.School, 2011 Tanzania Public Service College Tanzanian
6 Catherine Kisula 606445-Dar-Es-Salaam F CSE, Horten Sec.School, 2011 Tanzania Public Service College Tanzanian
7 Christina Jame 329-Tabora F CSE, Masegwa Sec.School, 2011 Tanzania Public Service College Tanzanian
8 Chritina Paul 305-Tabora F CSE, Kazaroho Sec.School, 2010 Tanzania Public Service College Tanzanian
9 Devotha Joseph 532-Geita F CSE, Ikongolo sec.School, 2010 Tanzania Public Service College
10 Editha Jacob 98-Bukoba F CSE, Izimbya Sec.School, 2011 Tanzania Public Service College Tanzanian
11 Eledia M. Ngwale 1036-Makambako F CSE, Wanging’ombe Sec.School, 2012 Tanzania Public Service College Tanzanian
12 Eliameshida Jeremiaa 924-Arusha F CSE, Mbugani Sec.School, 2004 Tanzania Public Service College Tanzanian
13 Ernestina E. Baseke 1671-Dodoma F CSE, mudemu Sec.School, 2014 Tanzania Public Service College Tanzanian
14 Ester K. Donald 1163-Kigoma F CSE, Kasoma Sec.School, 2009 Tanzania Public Service College Tanzanian
15 Fatuma G. Nkana 48-Iramba F Cse, Kinambeu Sec.School, 2013 Tanzania Public Service College Tanzanian
16 Figenia Deogratius 1285-Shinyanga F CSE, Buhangija Sec.School, 2013 Tanzania Public Service College Tanzanian
17 Franca Mmbaga 3030-Arusha F CSE, Peace House Sec.School, 2014 Tanzania Public Service College Tanzanian
18 Happy A. Daniel 5190-Dar-Es-Salaam F CSE, Kipok Girls sec.School, 2011 Tanzania Public Service College Tanzanian
19 Happyness Mathias 55-Bukoba F CSE, Kahama Muslim, 2013 Tanzania Public Service College Tanzanian
20 Hollo Ngulimi 349-shinyanga F CSE, Buluba SecSchool, 2013 Tanzania Public Service College Tanzanian
21 Juliana T. Slarhhi 429-Tabora F Gehandu Sec.School, 2013 Tanzania Public Service College Tanzanian
22 Juster B. Bayyo 1207-Mbeya F CSE, Enaboishu Sec.Schoool, 2014 Tanzania Public Service College Tanzanian
23 Mary M. Madadi 599-Nzega F CSE, Umoja Sec.School, 2011 Tanzania Public Service College Tanzanian
24 Miria M. Charles 719-Musoma F CSE, Kamabengo Sec.School, 2012 Tanzania Public Service College Tanzanian
25 Mkwaya Daudi 329-Geita F CSE, Kalangalala Sec.School, 2009 Tanzania Public Service College Tanzanian
26 Naileth Gilbert Dar-Es-Salaam F CSE, Mbezi Beach Sec.School, 2013 Tanzania Public Service College Tanzanian
27 Naomi Zephrine 219-Shinyanga F CSE, Kashozi Sec.Scholl, 2010 Tanzania Public Service College Tanzanian
28 Njile Aloyce 329-Tabora F CSE, katoro Sec.School, 2014 Tanzania Public Service College Tanzanian
29 Odilia G Dotto 329-Tabora F CSE, Malimbe Sec.School, 2013 Tanzania Public Service College Tanzanian
30 Pili L. Dalus 1015-Shinyanga F CSE, Buluba SecSchool, 2013 Tanzania Public Service College Tanzanian
31 Rahel S. Bertin 397-Tabora F CSE, Mihayo Sec.School, 2010 Tanzania Public Service College Tanzanian
32 Rebeca B. Mwambungu 3000-Morogoro F CSE, Patrick Mission Sec.School,2014 Tanzania Public Service College Tanzanian
33 Rehema A. Litopile 1013-Lindi F CSE, FPCT RUO Sec.School, 2014 Tanzania Public Service College Tanzanian
34 Rose Mayeka 329-Tabora F CSE, Wishiteleja Sec.School, 2011 Tanzania Public Service College Tanzanian
35 rozaline Omalla 33-Tarime F CSE, Bukwe Sec.School, 2012 Tanzania Public Service College Tanzanian
36 Sabina S. Ngassa 300-Shinyanga F CSE, Town Sec.School, 2011 Tanzania Public Service College
37 Sarah F. Mishamo 3074-Mwanza F CSE, Kento-Mwenge Sec.School, 2010 Tanzania Public Service College Tanzanian
38 Sarah Japhet 229-Bariadi F CSE, Mahaha Sec.School, 2012 Tanzania Public Service College Tanzanian
39 Scholastika F Shunashu 83-Kaliuwa F CSE, Koromije Sec.School, 2009 Tanzania Public Service College Tanzanian
40 Shija Reuben 374-Tabora F CSE, Mwl.Nyerere Sec.School, 2012 Tanzania Public Service College Tanzanian
41 Stella I. Sadala 236-Singida F CSE, Madewa Sec.School, 2009 Tanzania Public Service College Tanzanian
42 Vaileth Mazura 324-Taboara F CSE, Kiloleni Sec.School, 2013 Tanzania Public Service College Tanzanian
43 winifrida C. Subi 170-Maswa F CSE, Lalago Sec.School, 2012 Tanzania Public Service College Tanzanian
44 Yasinta K. Nkhangaa 60-Maswa F CSE, Munkinya Sec.Schol, 2010 Tanzania Public Service College Tanzanian

*******************************

BARIADI DISTRICT COUNCIL
LIST OF SHORLISTED APPLICANTS FOR THE POST OF PERSONAL SECRETARY GRADE III – 02 P0STS
EMPLOYER : DISTRICT EXECUTIVE DIRECTOR- BARIADI

1 Abigael Emmanuel 528 Mtwara F Kondda Girls sec school Tanzania public service college Tanzanian
2 Afidh Abdul 1534 Singida M Makuyuni sec school Tanzania public service college Tanzanian
3 Agatha V. Kisanji 6-Tabora F CSE, New Era sec.school, 2009 Tandabui Institute of Health Science and technology Tanzanian
4 Agatha Venance kisanji 6 sikonge F New Era sec school Tandabui institute of health science and Technology Tanzanian
5 Agripina Fredrick mwijage 1890 Mwanza F ole njoolay sec school Tanzania public service college Tanzanian
6 Aisha S. Shabani 46343 Dar es salaamF Chem-bande sec shool Tanzania public service college Tanzanian
7 Alice T. Nindi 92-Mtwara F CSE, Mtwango Sec.School, 2011 Tanzania Public Service College Tanzanian
8 Ally Rajabu 225 Kasulu-makereM Makere sec school Tanzania public service college Tanzanian
9 Alphonce S Alberty 28 Shinyanga M Mazinge sec school Tanzania public service college Tanzanian
10 Amina A. Mwanyiheri 7373-Morogoro F CSE, Morogoro Sec.School Centre, 2014 Tanzania Public Service College Tanzanian
11 Andrew msengi Dar es salaam M Itende sec school Tanzania public service college Tanzanian
12 Angelistar Barnabas 182 Bukoba F Kinondoni sec school Tanzania public service college Tanzanian
13 Anna A. Chedego 617 Dodoma F Azimio sec school Tanzania public service college Tanzanian
14 Anna Samson 329-Tabora F CSE, Makongoro Sec.School, 2013 Tanzania Public Service College Tanzanian
15 Annastazia Dotto 1333-Mwanza F CSE, Sumve sec.School, 2014 Local Government Training Institute Tanzanian
16 Annavaileth K Rugabela 33 kamachumu Bukoba F Rutabo sec school Tanzania public service college Tanzanian
17 Annia F Munyika 35063 Dar es salaamF ST.Hellens sec school CENTRE Tanzania public service college Tanzanian
18 Anyimie Ilomo 668-Mbeya F CSE, Ihanga Sec.School, 2014 Tanzania Public Service College
19 Arafati Yahya Fund 22 Mahenge – ulanga M Markaz Islamic sec school Tanzania public service college Tanzanian
22 Mahenge – ulanga M Markaz Islamic sec school Tanzania public service college Tanzanian
20 Badru R. Kibwana 107-Mwanza M CSE, New Era sec.school, 2004 Tanzania Public Service College Tanzanian
21 Bandina Nestory 109 Bariadi F kidinda sec school Tanzania public service college Tanzanian
22 Beatrice R lyimo 324 Tabora F Nunduru sec school Tanzania public service college Tanzanian
23 Benjamin Obedi 16543-Dar-Es-SalaamM CSE, Kinyerezi Sec.School, 2013 Tanzania Public Service College Tanzanian
24 Miria M. Charles 719-Musoma F CSE, Kamabengo Sec.School, 2012 Tanzania Public Service College Tanzanian
25 Mkwaya Daudi 329-Geita F CSE, Kalangalala Sec.School, 2009 Tanzania Public Service College Tanzanian
26 Naileth Gilbert Dar-Es-Salaam F CSE, Mbezi Beach Sec.School, 2013 Tanzania Public Service College Tanzanian
27 Naomi Zephrine 219-Shinyanga F CSE, Kashozi Sec.Scholl, 2010 Tanzania Public Service College Tanzanian
28 Njile Aloyce 329-Tabora F CSE, katoro Sec.School, 2014 Tanzania Public Service College Tanzanian
29 Odilia G Dotto 329-Tabora F CSE, Malimbe Sec.School, 2013 Tanzania Public Service College Tanzanian
30 Pili L. Dalus 1015-Shinyanga F CSE, Buluba SecSchool, 2013 Tanzania Public Service College Tanzanian
31 Rahel S. Bertin 397-Tabora F CSE, Mihayo Sec.School, 2010 Tanzania Public Service College Tanzanian
32 Rebeca B. Mwambungu 3000-Morogoro F CSE, Patrick Mission Sec.School,2014 Tanzania Public Service College Tanzanian
33 Rehema A. Litopile 1013-Lindi F CSE, FPCT RUO Sec.School, 2014 Tanzania Public Service College Tanzanian
34 Rose Mayeka 329-Tabora F CSE, Wishiteleja Sec.School, 2011 Tanzania Public Service College Tanzanian
35 rozaline Omalla 33-Tarime F CSE, Bukwe Sec.School, 2012 Tanzania Public Service College Tanzanian
36 Sabina S. Ngassa 300-Shinyanga F CSE, Town Sec.School, 2011 Tanzania Public Service College
37 Sarah F. Mishamo 3074-Mwanza F CSE, Kento-Mwenge Sec.School, 2010 Tanzania Public Service College Tanzanian
38 Sarah Japhet 229-Bariadi F CSE, Mahaha Sec.School, 2012 Tanzania Public Service College Tanzanian
39 Scholastika F Shunashu 83-Kaliuwa F CSE, Koromije Sec.School, 2009 Tanzania Public Service College Tanzanian
40 Shija Reuben 374-Tabora F CSE, Mwl.Nyerere Sec.School, 2012 Tanzania Public Service College Tanzanian
41 Stella I. Sadala 236-Singida F CSE, Madewa Sec.School, 2009 Tanzania Public Service College Tanzanian
42 Vaileth Mazura 324-Taboara F CSE, Kiloleni Sec.School, 2013 Tanzania Public Service College Tanzanian
43 winifrida C. Subi 170-Maswa F CSE, Lalago Sec.School, 2012 Tanzania Public Service College Tanzanian
44 Yasinta K. Nkhangaa 60-Maswa F CSE, Munkinya Sec.Schol, 2010 Tanzania Public Service College Tanzanian

***********************

VILLAGE EXECUTIVE GRADE III
1 Abduly Ramadhani 2055-Dar-Es-Salaam M CSE, Mawenzi Sec.School, 2011 Tanzania Public Service College Tanzanian
2 Adasa meshack 12688-Dar-Es-Salaam CSE, Kimwanya Sec.School,2009 RUAHA Community Development Training Institute Tanzanian
3 Adromeda Ndelema 152-Bukombe F Isevya Secondary school Local Government Institute TANZANIAN
4 AGNES ALEX DAR ES SALAAM F KIBASILA SEC SCHOOL TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE TANZANIAN
5 Agnes Mosha 1333-Mwanza F CSE,lake Sec.School, 2011 Tanzania Research and Career Development Institute Tanzanian
6 AGNES STEPHEN 175 SENGEREMA F BULENGE SEC SCHOOL LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE DODOMA TANZANIAN
7 Agness A. Harambee 152-Iramba F Dodoma Central Secondary School/2010 Tanzania Public Service College Tanzaniann
8 Agripina P. Vomela 329-Tabora F CSE, Frorian Sec. School, 2014 Tanzania Public Service College Tanzanian
9 Albert B.Sabinus 1534-Singida M CSE, Singe Sec.School, 2014 Tanzania Public Service College
10 Alexander A. Wikedzi 2032-Mwanza M CSE, Ibungilo Sec.School, 2014 BUHARE Community development training Institute Tanzanian
11 Aliadina R. Kamugisha 1269-shinyanga F CSE, Uhuru Sec.School, 2010 MISSUNGWA Community development Technical Training Tanzanian
12 Allan A. Massawe 70085-Dar-Es-Salaam M CSE, Jordan Sec.School, 2014 Local Government Training Institute Tanzanian
13 ALPHONCE GABRIEL 149MBEYA M NOONKODIN SEC SCHOOL TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE TANZANIAN
14 Amani T. Mathew 128-Arusha M CSE, Moshono Sec.School, 2011 RUAHA Community Development
Training Institute Tanzanian
15 Amina Ramadhan 1317-Shinyanga F Lalago Secondary School/2013 Ruaha Community Development Tanzaniann
16 Amina H. Mgunda 32-Biharamulo F Fanaka Secondary School/2013 Local Government Training Institute Tanzaniann
17 Amina Jabiry 1125-Dodoma F CSE, morogoro ec School, 2013 Local Government Training Institute Tanzanian
18 AMON JANUARY 273 TUNDUMA M IGANZO SEC SCHOOL TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE TANZANIAN
19 AMOS TOFIKI MNUBI 20MISUNGWI M NDURUMA DAY SEC SCHOOL UYOLE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE TANZANIAN
20 Anastazia Mwikwabe 735-Ilemela F Kilombero Secondary School/2013 Local Government Training Institute Tanzaniann
21 Anifa Eliud 250-Tarime F CSE, Lubala Sec.Schoool, 2011 BUHARE Community development training Institute Tanzanian
22 Anipha H. Mfangavo 1333-Mwanza F Kiseke Secondary School/2011 Buhare Community Development Training Institute Tanzaniann
23 Anipha Said 200-Musoma F CSE, Makoko Sec.School, 2009 BUHARE Community development training Institute Tanzanian
24 Anisia Julius 1719-Bukoba F CSE, Bukara Sec.School,2009 Uyole Communication Development Training Institute Tanzanian
25 Anna Ntambi 109-Bariadi F Bernard Secondary School/2009 Buhare Community Development Training Institute Tanzaniann
26 Anna J. Gibayi 197-Tarime F Mwera Vision Secondary School/2009 International Institute of development and Medical Sciences Tanzaniann
27 Antira P. Kullaya 313-Kigoma F CSE, Katubuka Sec.School, 2009 Tanzania Public Service College Tanzanian
28 Antony M. Gamitwe 4-Bariadi M CSE, Kiseke Sec. School, 2013 Uyole Communication Development Training Institute Tanzanian
29 Asha Y. Mfangavo 132-Mwanza F Thaqaafa Secondary School/2012 Buhare Community Development Training Institute Tanzaniann
30 Asha Phares 4039-Mwanza F CSE, Nyabubinza scSchool, 2014 Tanzania Public Service College Tanzanian
31 Asia R. Mahamudu 615-korogwe F CSE, Changalikwa Sec.School, 2013 Tanzania Public Service College Tanzanian
32 ASIA RAMADHANI KISUDA 42SINGIDA F MANGUANJUKI SEC SCHOOL TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE TANZANIAN
33 ASIFIWE M LUHOHA 70 ILEMELA F WANIKE SEC SCHOOL RUAHA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE TANZANIAN
34 Ayuka Ochuodho 2-Shirati-Rorya M CSE, Prof.Philemon Sarungi sec.School, 2013 BUHARE Community development training Institute Tanzanian
35 BASHIRU HAMISI HANGO 1029SINGIDA M MADASENGA SEC SCHOOL LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE DODOMA TANZANIAN
36 Bathromeo Kalubwa 329-Taboro M CSE, Magamba Sec.School, 2013 Tanzania Public Service College Tanzanian
37 Beatrice E. Lingo 116-Mbeya F CSE, Manow Lutheran Junior Tanzania Public Service College Tanzanian
38 Benson Gosbart 100-Bariadi M CSE, Butimba Teacher College, 2014 BUHARE Community development training Institute Tanzanian
39 Bertha P. Kamenge 344-Musoma F CSE, Thaqaafa Sec.School, 2015 Institute of Rural Development Planning Tanzanian
40 Betty Emma 95672-Dar-Es-Salaam F CSE, Nchamba Sec.School, 2013 RUAHA Community Development Training Institute Tanzanian
41 Boaz Mtalimbo 373-Musoma M CSE, Dumila Sec.School, 2010 BUHARE Community development training Institute Tanzanian
42 Bupe C. Mwakatundu 109-Bariadi F Mount Chanza Secondary School/2012 Local Government Training Institute Tanzanian
43 Caroline J. Ngaiza 7702-Mwanza F CSE, Taifa Foundation Sc.School, 2011 BUHARE Community development training Institute Tanzanian
44 Cecilia Peter 2222-Mbeya F CSE, Igawilo Sec.School, 2014 Local Government Training Institute Tanzanian
45 CELINA JAMES 1MASWA F WIGEHE SEC SCHOOL LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE DODOMA TANZANIAN
46 CELINA JAMES 193MASWA F WIGEHE SEC SCHOOL LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE DODOMA TANZANIAN
47 Chrispin B. Mbata 109-Bariadi M CSE, Emet Sec.School, 2014 Local Government Training Institute Tanzanian
48 Christina Bundala 94-Bariadi F CSE, Rwepa’s Sec.School, 2012 Institute of Rural Development Planning Tanzanian
49 CHRISTINE A MALUNDA 90193DAR ES SALAAM F ASHIRA SEC SCHOOL LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE DODOMA TANZANIAN
50 Claudia Felix 211-Karagwe M Bernard Secondary School/2009 Buhare Certificate in Community Development Training Institute Tanzanian
51 Coretha R. Mwakingili 24-Kyela F CSE, Lubala Sec.Schoool, 2011 Uyole Communication Development Training Institute Tanzanian
52 Dada Levilal 116-Bariadi F Ilkiding’a Secondary School/2005 Ruaha Community Development Training Institute Tanzanian
53 Damian M. Maya 200-Magu M CSE, Magu Sec.School, 2010 Tanzania Public Service College Tanzanian
54 Daniel G. Daniel 1125-Dodoma M Makongo Secondary School/2014 Local Government Training Institute Tanzanian
55 DAUDI EMMANUEL 10 DAR ES SALAAM M MAKUMBUSHO SEC SCHOOL LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE DODOMA TANZANIAN
56 Daudi Z. Ghati 190-Musoma M CSE, Inchugu Sec.School, 2010 BUHARE Community development mtraining Institute Tanzanian
57 Davita Apolinary 170-Maswa F Bunazi Secondary School/2011 Local Government Training Institute Tanzanian
58 Debora Deus 109-Bariadi F CSE, Nyansincha Sec.School, 2014 Local Government Training Institute Tanzanian
59 Debora J. Mgaya 147-Njombe F CSE, St.Mary’sSeminary Mbalizi Centre KAPs Commnity Development Institute Tanzanian
60 Delphina Julius 1719-Bukoba F Harvest Mission Secondary School/2012 Uyole Community Development Training Institute Tanzaniann
61 DEVOTHA MBELWA 320MOROGORO F KIGURUNYEMB SEC SCHOOLE SEC SCHOOL RUAHA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE TANZANIAN
62 Dora Royano 1-Loliondo F CSE,Kfaru Sec.School,2007 Tanzania Public Service College Tanzanian
63 Doris J. Mwasumbwe 433-Magu F CSE, Liupata Sec.School, 2012 Uyole Communication Development Training Institute Tanzanian
64 Edson E. Baganda 1718-Bukoba M Nshambya Teachers College Centre Local Government Training Institute Tanzaniann
65 Eledina P. Matle 590-Babati F Gehandu Secondary School/2009 Tanzania Public Service College Tanzaniann
66 Elihuruma Michael 166-Morogoro M CSE, Mwembesongo sec.School,2009 Local Government Training Institute Tanzanian
67 Elirehema G. Mjema 1124-Dodoma M CSE, Christopher sec.School, 2013 Local Government Training Institute Tanzanian
68 ELIUD C. KAMUGISHA 284BUKOBA M NEW MAN SEC SCHOOL TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE TANZANIAN
69 Eliya M. Malange 190-Mwanza M Nyabulogoya Secondary School/2011 Buhare Community Development Training Institute Tanzaniann
70 Eliza E. Kibona 80970-Dar-Es-Salaam F CSE, Tukuyu Sec>school, 2011 Uyole Communication Development Training Institute Tanzanian
71 Eliza E. Mhagama 32-Njombe F CSE, Southern Highlands Sec.School, 2014 RUAHA Community Development Training Institute Tanzanian
72 Elizabeth S. Matiku 250-Rorya F CSE, Musoma Utalii Sec.School, 2013 Local Government Training Institute Tanzanian
73 Emelda E. Seneda 672-Musoma F Musoma Secondary School/2012 Tanzania Public Service College Tanzanian
74 Emilian B. Emilian 640-Morogoro M CSE, Alfa Sec. School, 2014 Local Government Training Institute Tanzanian
75 EMMANUEL ALEX LUHANGA 336MBEYA MBALALI M LUTENGANO SEC SCHOOL UYOLE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE TANZANIAN
76 Emmanuel Aloyce 4-Nzega M CSE, Ngulu Sec.School,2008 RUAHA Community Development Training Institute Tanzanian
77 Emmanuel K. Ngassa 109-Bariadi M CSE, Kisesa sec.School, 2013 Tanzania Public Service College Tanzanian
78 Emmanuel Mboje 1-Bariadi M CSE, Mwaswale Sec.School, 2009 MABUGHAI Community Development Technical Training= Institute Tanzanian
79 Emmanuel Swilla 58-Tunduma M CSE, Ilunga Sec.School,2013 Uyole Communication Development Training Institute Tanzanian
80 Eradius Protase 116-Bariadi M CSE, Keza Sec.School, 2011 BUHARE Community development training Institute Tanzanian
81 Ester Msigala 906-Iringa F Cagliero Secondary School/2008 Ruaha Community Development Training Institute Tanzanian
82 Ester Malima 381-Tarime F CSE, Nyansincha Sec.School, 2013 BUHARE Community development training Institute Tanzanian
83 Ester Mtete 1207-Butiama F CSE, Gorong’a sec.School,2012 BUHARE Community development training Institute Tanzanian
84 EUNICE RASHID 105804 DAR ES SALAAM F KATORO SEC SCHOOL LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE DODOMA TANZANIAN
85 EVARIST LUTAMBI LUCAS 329TABORA M BUGALAMA SEC SCHOOL TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE TANZANIAN
86 EVELINE THOMAS MJILIMA 320MOROGORO F PRESBYTERIAN YOUTH EDUCATION CENTRE RUNGEMBA COMMUNITY mDEVELOPMENT IN STITUTE TANZANIAN
87 Fatuma R. Daudi 329-Tabora M Mseru Secondary School/2011 Tanzania Public Service College Tanzanian
88 Felista Lameck 157-Mwadui F Lalago Secondary School/2013 Local Government Training Institute Tanzanian
89 Felister B. Maziku 26-Shinyanga F St.Vicent Secondary School/2010 Buhare Community Development Training Institute Tanzaniann
90 FELISTER COSMAS 11164MWANZA F LAKE SEC SCHOOL TANZANIA PUBLIC SERVICE ,COLLEGE TANZANIAN
91 Fende B. Andrea 109-Bariadi M Itumbili Secondary School/2013 Buhare Community Development Training Institute Tanzanian
92 Flora Elias 66-Ngorongoro F CSE, Loliondo Sec.Schoool, 2013 BUHARE Community development training Institute Tanzanian
93 Florence Charles 28-Shinyanga M CSE, Bariadi Sec.School, 2004 Institute of Rural Development Planning Tanzanian
94 Frank J. Karoli M CSE, Alfa Sec. School, 2015 Local Government Training Institute Tanzanian
95 Fravia Fidelis 139-Kyaka F CSE, Bunazi Sec.School, 2013 RUAHA Community Development training Institute Tanzanian
96 Fredrick M. Isaya 236-Singida M CSE, Dr.Salmini Amour Sec.School, 2012 Local Government Training Institute Tanzanian
97 Frida J. Leuna 1126-Dodoma F CSE, Mlowa Barabarani Sec.School,
2012 Local Government Training Institute Tanzanian
98 Frida Joseph 1392-Arusha F CSE, Lugalo sec.School, 2013, ACSE, Makongo High Sec.School,2016 Local Government Training Institute Tanzanian
99 Frola Yohana 526-Bariadi F CSE, Biashara sec.school, 2014 Ruaha CDTI Tanzanian
100 Funge S. Waichungu 76-Bariadi M CSE, Nyabubinza scSchool, 2013 Tanzania Public Service College Tanzanian
101 GABRIELA ESSAU NGIMBUDZI545MAKAMBAKO M ENHANCEMENT EDUCATION CENTRE LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE DODOMA TANZANIAN
102 Gadson Shukuru 57-Arusha M Nkoanrua Secondary School/2014 Mlale Community Development Training Institute Tanzaniann
103 Gaston Vedasto 131-Muleba M Kishoju Secondary School/2008 Buhare Community Development Training Institute Tanzaniann
104 Gemma C. Salamba 521-Dodoma F Central Buhongwa Secondary School/2012 Tanzania Public Service College Tanzanian
105 Geofrey Frank 3078-Mopgoro M CSE,Alfa Sec.School, 2014 Ruaha CDTI Tanzanian
106 Geofrey John 147-Urambo M CSE, Usisya Sec.School, 2012 Uyole Communication Development Training Institute Tanzanian
107 GETRUDA S FELISHESM 543MWANZA F NDUWENI SEC SCHOOL RUAHA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE TANZANIAN
108 GIFT PATRICE MASANJA 190BARADI F KANGAYE SEC SCHOOL BUHARE INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENT TANZANIAN
109 GLADNESS P. MBOYA 8124MOSHI F MAJENGO SEC SCHOOL INSTITUTE OF MEDIA AND SOCIAL STUDIES TANZANIAN
110 Grace Elias 818-Musoma F CSE, Musoma Utalii Sec.School, 2010 BUHARE Community development training Institute Tanzanian
111 GRACE J MAKUNJA 194MUSOMA F NYAMUNGA SEC SCHOOL BUHARE INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENT TANZANIAN
112 GRACE M LUMBAGI 126 BUNDA F KWIRAMBA SEC SCHOOL BUHARE INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENT TANZANIAN
113 GRACE ROMAN KIGOMA44 F KATUBUKA SEC SCHOOL LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE DODOMA TANZANIAN
114 Gravery M. Ballu 30-Sengereme-Mwanza M ACSE, Musoma Sec. School, 2008. CSE, Bugando Sec. School, 2005 mBUHARE Community development training Institute Tanzanian
115 Hadija Mzee 384-Geita M CSE, Sengerema T. R. C. Cetre 2006 Local Government Training Institute Tanzanian
116 Haleluya N. Samwel 236-Singida F Murigha Secondary School/2012 Ruaha Community Development Tanzaniann
117 HAMADI M. AMBINDWILE 8MUSOMA M RUNGWE SEC SCHOOL BUHARE INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENT TANZANIAN
118 HANNA W EZEKIEL 94MAGU F BUKANDWE SEC SCHOOL UYOLE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE TANZANIAN
119 HAPPY E. KUTAMIKA 106SHINYANGA F SHINYANGA ZOISSA SEC SCHOOL TANZANIAN
120 Happy G. Haule 722-Iringa M CSE, Mkwawa Sec.School, 2012 RUNGEMBA Community Development Training Institute Tanzanian
121 Happy Patrick 20950-Ilala F CSE, Neno Sec.School, 2014 Uyole Communication Development Training Institute Tanzanian
122 Happyness B. Kaole 769–Songea F CSE, Samaritan Girls Sec.School, 2010 MLALE Community Development Training Institute Tanzanian
123 Happyness E. George 109-Bariadi F CSE, Mwangala Sec.School, 2015 BUHARE Community development training Institute Tanzanian
124 Happyness Kibasa 752-Shinyanga F CSE, Buluba Sec.School, 2014 BUHARE Community development training Institute Tanzanian
125 Hashifu Mohamed 1125-Dodoma M Kilindoni Secondary School/2014 Local Government Training Institute Tanzanian
126 Hawa N. Selemani 68-Nzega F FPCT Shinyanga Vijana Centre/2014 Local Government Training Institute Tanzaniann
127 HELLEN J JULIUS 392TARIME F SUMVE HIGH SCHOOL CENTRE LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE DODOMA TANZANIAN
128 Herieth A. Mmary 1246-Dodoma F CSE, Kiwanja cha Ndege Sec.School,
2014 Local Government Training Institute Tanzanian
129 Hilalius G. Kyabona 70-Muleba M CSE, Apex Sec. School, 2014 RUAHA Community Development Training Institute
130 HOLO JORAM JAHURULA 1390MUSOMA F IRINGO SEC SCHOOL BUHARE INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENT TANZANIAN
131 HUSSEIN J. KATANGWA 329TABORA M NEW ERA SEC SCHOOL TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE TANZANIAN
132 IDDA HONEST MKANGO 1246DODOMA F KAYENZI SEC SCHOOL LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE DODOMA TANZANIAN
133 Imani R. Karaye 130-Sengerema F CSE, Airwing Sec.School, 2014 Ruaha CDTI Tanzanian
134 Irene N. Kimuto 1208-Arusha F CSE, Kikatiti Sec.School, 2007 Monduli Commmunity Development Training Institute
135 Jackline Projest 491-Bukoba F Kemondo Secondary School/2013 Tanzania Public Service College Tanzanian
136 Jackson John 139-Geita M Tarime Secondary School Centre/2014 Local Government Training Institute Tanzanian
137 Jackson Phaustine 157-Busega M Bupandagila Seconday School/2001 Buhare Community Development Training Institute Tanzaniann
138 Jaji K. Singo 44-Dodoma F Mlowa Barabarani Secondary School/2014 Local Government Training Institute Tanzanian
139 James T. Malale 28- Shinyanga M Luchelele Secondary School/2013 Buhare Certificate in Community Development Training Institute Tanzanian
140 Jane J. Manyika 49-Dodoma F Siha Secondary School/2012 Local Government Training Institute Tanzanian
141 Jane N. Oscar 1125-Dodoma F ACSE, Airwing Sec.School, 2016. CSE, Kijangwani Preperatory Sec.school, 2013 Local Government Training Institute Tanzanian
142 Janeth Pharles 62-Bariadi F CSE, Bulima Sec.School, 2013 Tanzania Public Service College Tanzanian
143 JAPHET QUININI 11081MWANZA M KITANGIRI SEC SCHOOL BUHARE INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENT TANZANIAN
144 Jeniveva S. Senkweto 3-Kakonko F CSE, Muhange Sec. School, 2011 BUHARE Community development training Institute Tanzanian
145 Jesephat Maselele 1322-Sengerema M CSE, Nyamatondo Sec.School,2013 Uyole Communication Development Training Institute Tanzanian
146 JOHNSON MAJURA 77906DAR ES SALAAM M RULENGE SEC SCHOOL, UYOLE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE TANZANIAN
147 JONESIA JOSEPH 3185MWNZA F KAIGARA SEC SCHOOL KAPS COMMUNITY DEVELOPMENT INSTITUTE TANZANIAN
148 JONESIA KALUMUNA 257NZEGA F KISHOJU SEC SCHOOL BUHARE INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENT TANZANIAN
149 Jordan G Mwakatage 175-Dodoma M CSE, Natilo Sec.School, 2007 Local Government Training Institute Tanzanian
150 Joseph S. Kungu 313Rorya-Mara M CSE, Nyamasanda Sec.School, 2009 BUHARE Community development training Institute Tanzanian
151 Josephat M. William 95-Tabora M CSE, Bwasi sec.School, 2011 Tanzania Public Service College Tanzanian
152 JOSEPHINA D. BIGANIO 1414MUSOMA F KITAWASI SEC SCHOOL INTERNATIONAL INSTITUTE OF DEVELOPMENT AND MEDICAL SCIENCE TANZANIAN
153 Josia F. Mfungo 170-Maswa M Budekwa Secondary School/2011 Uyole Community Development Training Institute Tanzanian
154 Jovitha T. Kagaruki 3038-Morogoro F Alfa Secondary School/2014 Tanzania Public Service College Tanzaniann
155 Joyce Geofrey 1125-Dodoma F CSE, Kassa Charity Sec.school, 2014 Local Government Training Institute Tanzanian
156 Joynes L. Katula 98- Bukoba F CSE, Apex Sec. School, 2014 Ruaha CDTI Tanzanian
157 Judith Kalyata 47-Ifakara F CSE, St.Ann’s Girls Seminary Sec.School, 2009 RUAHA Community Development Training Institute Tanzanian
158 JULIETH PHILIPO F MAZWI SEC SCHOOL BUHARE INSTITUTE OF ,COMMUNITY DEVELOPMENT TANZANIAN
159 Julius P. Christian 11108-Mwanza M Mabira Secondary School/2013 Ruaha Community Development Tanzaniann
160 Jumanne Henry 472-Kahama M CSE, Isagehe Sec.School, 2012 Local Government Training Institute Tanzanian
161 JUMANNE IRANGA 126 BUNDA M ENDUIMET SEC SCHOOL RUAHA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAININGINSTITUTE anzania
162 Juster Justinian 109-Bariadi F Ngara Secondary School/2014 Buhare Community Development Training Institute Tanzaniann
163 KABULA JOHN JOSEPH 232MASWA F SENANI SEC SCHOOL MLALE COMMUNITY TRAINING INSTITUTE TANZANIAN
164 Keregwa Maswe 1207-Butiama M CSE, Kiagata Sec.School,2012 Tanzania Public Service College Tanzanian
165 KOKU HAMZA KILALU 1160MUSOMA F PELAZIA SEC SCHOOL BUHARE INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENT TANZANIAN
166 KULWA CHAMA 170 MASWA M BINZA SEC SCHOOL TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE TANZANIAN
167 Laila H. karinga Moshi F CSE, Bukulu Sec.School, 2009 BUHARE Community development training Institute Tanzanian
168 Latoya G. Chilongola 194-Songea F CSE, Mashujaa sec.School, 2013 MLALE Community Development Training Institute Tanzanian
169 Leah A. Yakobo 334-Bariadi F Unyahati Secondary School/2014 Mlale Community Development Training Institute Tanzanian
170 Lightness M. Kiwelu 572-USA-RIVER F CSE, Sakila Sec.School, 2010 MLALE Community Development Training Institute Tanzanian
171 Lilian Maspala 139-Mpwapwa F CSE, Isaka Sec.School, 2011 RUAHA Community Development Training Institute Tanzanian
172 LINDA M JOHN 152SERENGETI F TABORA GIRLS SEC SCHOOL BUHARE INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENT TANZANIAN
173 LUCIA E SANKA 290BABATI F Chief Dodo Day Sec. School Tanzania Public Service College TANZANIAN
174 Lucy william 186-Arusha F CSE, Fikiria Kwanza Sec.School, 2013 Tanzania Public Service College Tanzanian
175 LUJA DAUDI 105 DODOMA F ALFA SEC SCHOOL LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE DODOMA TANZANIAN
176 Lutasingwa Gilbert 10-Muleba M Uganda Certificate of education Local Government Training Institute Tanzaniann
177 Lydia A. Mwambikwa 1478-Morogoro M Jabal – Hira Secondary School 2014 Local Government Training Institute Tanzaniann
178 Mabuba J. Benasi 219-Bunda M CSE, Muranda Sec.School, 2012 BUHARE Community development training Institute Tanzanian
179 MACKLINA ELIZEUS 50CHATO F MEGHJI SEC SCHOO,L TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE TANZANIAN
180 MADADIA ABDALLAH GABRIEL1690 DODOMA F MKWESE SEC SCHOOL LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE DODOMA TANZANIAN
181 Magdalena D. Kirika 75-Babati F Gallapo Secondary School/2014 International Institute of development and Medical Sciences Tanzaniann
182 Magdalena D. Mtwale 20950-Dar-Es-Salaam F CSE, Kenton Sec>School, 2013 Local Government Training Institute Tanzanian
183 Magema K. Kapela 10-Nzega M Elerai Secondary School/2009 Buhare Community Development Training Institute Tanzanian
184 Mageuzi Albogast 329-Tabora M CSE, Kamuli Sec.School, 2012 Tanzania Public Service College Tanzanian
185 MAIMUNA B IBRAHIM 358DODOMA F DODOMA SEC SCHOOL LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE DODOMA TANZANIAN
186 Marco J. Maige 472-Kahama M CSE, Ukenyenge Sec.School, 2014 Local Government Training Institute Tanzanian
187 Mariam Fidel 110-Geita F Kagunguli Secondary School Tanzania Public Service College Tanzaniann
188 Mariam A. Maghani 161-Kagera F Tabasamu Secondary School/2014 Local Government Training Institute Tanzaniann
189 Mariam J. Kachenje 8449-Dar-Es-Salaam F CSE, Kiriki High School, 2008 RUAHA Community Development Training Institute Tanzanian
190 MARIAM JACKSON 22TABORA F NTUNDURU SEC SCHOOL TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE TANZANIAN
191 MARIAM. S .MPANJU 20905DAR ES SALAAM F MAKURUMLA SEC SCHOOL UYOLE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE TANZANIAN
192 Mariamu M. Muhama 351-Bariadi F CSE, Elly’s sec.School, 2009 Teofilo Kisanji University Tanzanian
193 Martha Andrea 1267-Shinyanga F CSE, Shingita Sec.School, 2013 RUAHA Community Development Training Institute Tanzanian
194 Martha Mwashiuya 26-Mozi-Songwe F CSE, Ilolo Sec.School, 2011 RUAHA Community Development Training Institute Tanzanian
195 Martha Samwel 88-Ngudu-Kwimba F CSE, Mwanza Sec.School, 2013 Institute of Rural Development Planning Tanzanian
196 Marther Bwire 190-Musoma F CSE,Bukima Sec.School, 2013 BUHARE Community development training Institute Tanzanian
197 MARTINA B. BIKOMBO 330SHINYANGA F BULUBA SEC SCHOOL BUHARE INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENT TANZANIAN
198 Mary E. Kessy 319-Maswa F CSE, Pakula Sec.School, 2009 Uyole Communication Development Training Institute Tanzanian
199 MARY F CHACHA 318MOSHI F MAJENGO SEC SCHOOL LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE DODOMA TANZANIAN
200 Mary P. Issaay 74-Manyara F CSE, Tlawi Sec.School, 2010 International Institute of Development and Medical Scienc Tanzanian
201 Masige N. Majani 205-Musoma M CSE, Buhare Sec.School, 2011 BUHARE Community development training Institute Tanzanian
202 MBALU LUHENDE 64IGUNGA TABORA F IGUNGA SEC SCHOOL BUHARE INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENT TANZANIAN
203 MBASA MWITA 190MUSOMA M NYAIBARA SEC SCHOOL BUHARE INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENT TANZANIAN
204 Mcharo M. Mcharo 40-Kibaigwa M Kibaigwa Secondary School/2010 Local Government Training Institute Tanzaniann
205 MELINA ELIAS 70MULEBA F HUMURA SEC SCHOOL CENTRE RUAHA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING TANZANIAN
206 Michael Joseph 30-Magu M CSE, Mzumbe Sec.School, 2009 Uyole Communication Development Training Institute Tanzanian
207 Milka Manyama 45777- Dar F Ujenzi Secondary School/2014 Local Government Training Institute Tanzaniann
208 Modester Barthazal 588-Kahama F CSE, Mpera Sec.School, 2014 Local Government Training Institute Tanzanian
209 Mohamed Nyarubamba 190-Musoma M CSE, Makoko Sec.School, 2009 BUHARE Community development training Institute Tanzanian
210 Mponeja N. Igali 526-Simiyu M Kasome Secondary School/2013 Buhare Community Development Training Institute Tanzaniann
211 Mrimi J. James 119-Tarime M CSE, Inchugu Sec.School, 2013 BUHARE Community development training Institute Tanzanian
212 MTANI MALANDO 1501MUSOMA M MAMAGONDO SEC SCHOOL BUHARE INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENT TANZANIAN
213 Mtendachi M. Paul 434-Musoma M CSE, Bupandagila Sec. School, 2013 BUHARE Community development training Institute Tanzanian
214 Mussa Donald 1288-Kishapu M CSE, Isela Sec.School, 2013 RUAHA Community Development Training Institute Tanzanian
215 MWAJUMA MABULA 1023SHINYANGA F SAMUYE SEC SCHOOL BUHARE INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENT TANZANIAN
216 MWANAIDI H MGEMWA 1058TABORA F IPULI SEC SCHOOL UYOLE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE TANZANIAN
217 Mwemezi Japhece 206-Karagwe M CSE, Malecela Sec.School, 2015 Uyole Communication Development Training Institute Tanzanian
218 MWITA CHARARI 58MUGUMU SERENGETI M NYAMIBIHORE SEC SCHOOL TANZANIA PUBLIC SERVICECOLLEGE TANZANIAN
219 Mwita R. Richard 112-Tarime M CSE, Bwiregi Sec.School, 2015 BUHARE Community development training Institute Tanzanian
220 Naomi Samwel 116-Chato-Geita F CSE, Chato Sec.School, 2014 BUHARE Community development training Institute Tanzanian
221 Neema N. Mageme 469-Ukerewe F Bweri Secondary School/2009 Buhare Community Development Training Institute Tanzanian
222 Neema Mgeta 1537-Musoma F CSE, G. G. Shulua Sec.School, 2011 BUHARE Community development training Institute Tanzanian
223 Neema R. Peter 1923-Dodoma F CSE, Tanner Sec.School, 2014 Local Government Training Institute Tanzanian
224 Nelly N Kasawa 13-Mpwapwa F CSE, Kibakwe Sec.School, 2009 Tanzania Public Service College Tanzanian
225 Nelly Z. Massy 2156-Dodoma M CSE, Mundemu Sec.school,2009 The Mwalimu Nyerere Memorial Academy Tanzanian
226 Nelusigwe F. Mwakambonja 2487-Arusha CSE, Iliboru Center Sec.School,2012 Tanzania Public Service College Tanzanian
227 Ng’humbi K. Chacha 109-Bariadi M CSE, Mwaswale Sec.School, 2010 The Mwalimu Nyerere Memorial Academy Tanzanian
228 NICODEMAS K CHIMA 60MANYONI M HOMBOLO SEC SCHOOL BUHARE INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENT TANZANIAN
229 NYAMITI NYAMBONA 246BUNDA F TARIME SEC SCHOOL KAPS COMMUNITY DEVELOPMENT INSTITUTE TANZANIAN
230 ODEMARI LEANA ALOYCE 2330ARUSHA F MAKI SEC SCHOOL LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE DODOMA TANZANIAN
231 ORAPH SIGOMA 02NAMANYERE NKASI M MTENGA SEC SCHOOL LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE DODOMA TANZANIAN
232 Patricia W.Mosea 400-Babati F CSE, Mbugwe Sec.School, 2011 International Institute of Development and Medical science Tanzanian
233 Paul K. Tena 20-Misungwi M CSE, Ujenzi Sec.School, 2012 Tanzania Public Service College Tanzanian
234 Paulina Brown 140-Tukuyu F Ukukwe Secondary School/2008 Local Government Training Institute Tanzaniann
235 Paulina Mwita 16-Tarime F CSE, Nyaibara Sec.School, 2014 Local Government Training Institute Tanzanian
236 PENDO B MACHOKE 39984 DAR ES SALAAM F ABUUY JUMAA SEC SCHOOL BUHARE INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENT TANZANIAN
237 Pendo D. Kamwela 2120-Mbeya F CSE, Nkuhungu Sec.School, 2014 Tanzania Public Service College Tanzanian
238 PENDO MASAMI 109BARIADI F IRINGA GIRLS SEC SCHOOL RUAHA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING mINSTITUTE mTANZANIAN
239 PERPETUA YOHANA 25 KIBAIGWA F PANDAMBILI SEC SCHOOL LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE DODOMA TANZANIAN
240 PETER E. OMARY 175 ILEMELA M NYANUNGU SEC SCHOOL BUHARE INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENT TANZANIAN
241 Peter Boniphace 472-Kahama M CSE, Kahama Sec .School, 2008 Local Government Training Institute Tanzanian
242 Petro Chacha 885-Mara M Secondary Isenye School/2007 Buhare Certificate in Community Development Training Institute Tanzanian
243 PETRO MWABUSILA 170 URAMBO M IMALAMAKOYE SEC SCHOOL UYOLE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE TANZANIAN
244 Phinias G. Maingu 44-Buchosa M CSE, Kafunzo Sec.School,2010 KAPs Commnity Development Institute Tanzanian
245 Posper Mayunga 329-Tabora M CSE , Kishimba Sec.School, 2013 Tanzania Public Service College Tanzanian
246 Prisila T. Venance 6185-Morogoro F CSE, Kigurunyembe Sec.School, 2006 Ruaha CDTI Tanzanian
247 Quen S. Mlagala 185-Maswa F Itezi Secondary School/2012 Uyole Community Development Training Institute Tanzanian
248 Rachel M. Silvester 749-Kahama F CSE, Nyasubi Sec.School, 2011 BUHARE Community development training Institute Tanzanian
249 Rahel Bundala 2-Bukoba F CSE, Isagehe Sec.School, 2004 Tanzania Public Service College Tanzanian
250 Ramadhani M. Salum 68100-Dar-Es-Salaam M CSE, Bishop Adrian Mkoba Local Government Training Institute Tanzanian
251 Ramla Ramadhan 190-Bariadi F Kiseke Secondary School/2013 Buhare Community Development Training Institute Tanzaniann
252 RASHIDI HASSAN RAMADHAN 109BARIADI M MWEMBETOGWA SEC SCHOOL RUAHA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE TANZANIAN
253 Regina P. Masunga 166-Bariadi F CSE, Mwalushu Sec. School,2012 Uyole Communication Development Training Institute Tanzanian
254 RENATUS D MACHIMU 384 GEITA M VICTORIA SEC SCHOOL BUHARE INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENT TANZANIAN
255 Rhobisiana Mgaya 1995- Tarime F CSE, Mbogi Sec. Sechool2014 Local Government Training Institute Tanzanian
256 RHODA KASPAR KAUNDULA 166MOROGORO F KIHONDA SEC SCHOOL LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE DODOMA TANZANIAN
257 Rhodan M. Jumanne 1534-Singida F CSE, Yombo Technical Sec.School,
2014 Tanzania Public Service College Tanzanian
258 RUKIA SELEMANI SHABANI TEMEKE F OYSTERBAY SEC SCHOOL UYOLE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE TANZANIAN
259 Saada S. Magumba 2570-Mwanza F Thaqaafa Secondary School/2014 Local Government Training Institute Tanzaniann
260 Sabrina Y. Sinandugu Dar-Es-Salaam F CSE, Efatha Seminary Sec.School, 2010 Local Government Training Institute Tanzanian
261 Sada Ramadhan 914-Kahama F Nyashimbi Secondary School/2013 Buhare Certificate in Community Development Training Institute Tanzanian
262 Said S. Mgalla 198-Moshi M Kisomachi Secondary School/2012 Ruaha Community Development Tanzaniann
263 SAID ABDALLAH MBEGA 1125DODOMA M HIJRA SEC SCHOOL LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE DODOMA TANZANIAN
264 Salumu S. Gama 65-Mbaruku M CSE, Kutukutu Sec.School, 2014 Local Government Training Institute Tanzanian
265 SAMWEL MNEGELA 526 BARIADI M ITILIMA SEC SCHOOL BUHARE INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENT TANZANIAN
266 Samwel V. Masima 2993-Bahi-Dodoma M CSE, Jamhuri Sec.School, 2013 Local Government Training Institute Tanzanian
267 SANKEY ENOCK MWAKYUSA 77SONGWE M IKAPU SEC SCHOOL TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE TANZANIAN
268 SARAH E. MSIGARA 166MOROGORO F KIHESA SEC SCHOOL, LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE DODOMA TANZANIAN
269 Saurati K. Alimasi 104-Nzega F CCMW Nzega Centre/2014 International Institute of development and Medical Sciences Tanzaniann
270 Sayenda Yohana 109-Bariadi M CSE, Igaganulwa Sec.School, 2013 Institute of Rural Development Planning Tanzanian
271 SCOLASTICA L SYLIVESTER329 TABORA F MBARIKA SEC SCHOOL TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE TANZANIAN
272 Seleman Ismail 23-Manyoni-Singida M CSE, Mwanzi sec.School, 2012 International Institute of development and Medical Sciences Tanzanian
273 Shadrack H. Mhagama 750-Tanga M CSE, Tanga Tech. Sec.School,2014 Tanzania Public Service College Tanzanian
274 Shikalile M. Nyahiti 61-Bukombe M Lyambamgongo Secondary School/2014 Local Government Training Institute Tanzanian
275 SHIKILI EMMANUEL 175SENGEREMA M BUZILASOGA SEC SCHOOL LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE DODOMA TANZANIAN
276 Sinah P. Malala 1125-Dodoma F Ruaha Secondary School/2014 Local Government Training Institute Tanzaniann
277 Singbert Kakute 72-Kagera M Nono Secondary School/2012 Local Government Training Institute Tanzanian
278 Siri Mkeni 1136-Shinyanga F CSE, Kaole Sec.School, 1998 BUHARE Community development training Institute Tanzanian
279 Siwazuri L. Mbano 45927-Dar-Es-Salaam F CSE, Ndwika Girls sec.school, 2011 The Mwalimu Nyerere Memorial Academy Tanzanian
280 SIWEMA JOHNSTONE 190-MUSOMA M CSE, MABAWA SEC.SCHOOL, 2013 BUHARE Community development training Institute Tanzanian
281 Sophia J. Omahe Dar-Es-Salaam F CSE, Viwandani Sc.School, 2013 RUAHA Community Development Training Institute Tanzanian
282 Speltha B. Kagaruki 1125-Dodoma F CSE, Airwing Sec.School, 2014 Local Government Training Institute Tanzanian
283 STEPHANO KUTA 1534 SINGIDA M MBWENI SEC SCHOOL TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE TANZANIAN
284 Stevene A. Emirian 24260-Dar-Es-Salaam M CSE, Splending Secretary College, 2014 Local Government Training Institute Tanzanian
285 Sundi Henry 109-Musoma F CSE, Sapiwi Sec.School, 2009 BUHARE Community development ,training Institute Tanzanian
286 Suzana K. Mbokigwe 237-Tukuyu F Ikuti Secondary School/2010 Rungemba Community Development Training Institute Tanzaniann
287 Suzana S. Lusana 8088-Mwanza F Igoma Secondary School/2013 Buhare Community Development Training Institute Tanzanian
288 Tabitha N.Mfungo 1-Kiabakari F CSE, Kiabakari Sec.School,2013 Local Government Training Institute Tanzanian
289 Tamla Y. karimu 5765-Tanga F CSE, Sahare sec.School, 2014 Tanzania Public Service College Tanzanian
290 Tatu A Nongwa Dar-Es-Salaam F CSE, Ununio Islamic High School, 2014 Local Government Training Institute Tanzanian
291 Teddy M. Denis 2908-Mwanza F CSE, Mshikamano Sec.School, 2009 BUHARE Community development training Institute Tanzanian
292 Tenkule Japheth 109-Bariadi M CSE, Makere Sec.school, 2012 BUHARE Community development training Institute Tanzanian
293 Tenkule Japheth 109-Bariadi M CSE, Makere Sec.school, 2012 BUHARE Community development training Institute Tanzanian
294 TEZRA P LUSENGA 37BUNDA MARA F ELLY’S SEC SCHOOL BUHARE INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENT TANZANIAN
295 Theopister Ladislaus 318-Kiboriloni F Bukongo Secondary School/2006 Buhare Community Development Training Institute Tanzaniann
296 VAILET MKINI 01 MBOGWE F MALEGELA SEC SCHOOL LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE DODOMA TANZANIAN
297 VERONICA PAUL 22TABORA F RUGAMBWA SEC SCHOOL TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE TANZANIAN
298 Veronica Rusato 194-Sengerema F CSE, Twitange Sec.School, 2014 Tanzania Public Service College Tanzanian
299 veronica S. Method 1125-Dodoma F CSE, JubileeSec.School, 2014 Local Government Training Institute Tanzanian
300 Vicent Isaya 190-Karatu-Arusha M CSE, Loliondo Sec.Schoool, 2012 International Institute of Development and Medical Sciences Tanzanian
301 VICTORIA P. KIJIKA 329TABORA F ST.MARY’S MPANDA SEC SCHOOL TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE TANZANIAN
302 William C. Malago 109-Bariadi M CSE,Green Acres Sec School,2014 Local Government Training Institute Tanzanian
303 WINFRIDA A MFUNGO 10MUSOMA F WARIKU SEC SCHOOL RUAHA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE TANZANIAN
304 Winfrida M. Michael 65474-Dar-Es-Salaam M CSE, Kahurananga Sec.School, 2011 Local Government Training Institute Tanzanian
305 Witness K. Maginga 43-Tarime F Minja Secondary School/2013 Local Government Training Institute Tanzanian
306 WITNESS A MANYANYA 92MUGUMU SERENGETI F BULIMA SEC SCHOOL BUHARE INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENT TANZANIAN
307 Yoshua G. Ndayahande 213- Kasulu M Kigodya Secondary School/ 2012 Mlale Community Development Training Institute Tanzaniann
308 Yussrah A. Bori 720-Mwanza F CSE, Mwanza Sec.School, 2008 Tanzania Public Service College Tanzanian
309 Yusta G. Kamaka 104-Chunya F CSE, Mwembetogwa Sec.School, 2010 Tanzania Public Service College Tanzanian
310 Yusuph J. Yange 200-Magu M Thaquaafa Secondary School/2014 Buhare Community Development Training Institute Tanzaniann
311 Zaina S. Yusufu 452-Tanga F CSE, Macechu Sec.School, 2013 Tanzania Public Service College Tanzanian
312 zaina Z. Mwijuma 30269-Kibaha F CSE, Filbert Bayi Sec. School, 2013 Local Government Training Institute Tanzanian
313 Zainabu John 352-Nyangw’hwale M CSE, Bukwibwa Sec.School, 2012 Tanzania Public Service College Tanzanian
314 Zakaria S. Lufingo 5067-Mbeya M CSE, Vanessa Sec.School, 2014 Uyole Communication Development Training Institute Tanzanian
315 Zenaida E. Naluyaga 422-Ukerewe F Yusta Secondary School/2014 Tanzania Public Service College Tanzanian

Job expires in Endless.

22 total views, 1 today

Apply for this Job